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Zanzibar Kuanzisha "Yearbook of

JUMBE wa Kituo cha Huduma za

Sheria Zanzibar (ZLSC) umefanya

Ziara rasmi ya kumtembelea Jaji
Mkuu Zanzibar (JMZ) Mheshimiwa Omar
Makungu na Mwanasheria Mkuu Zanzibar
(MMZ) Othman Masoud Othman katika afisi
zao.

Ujumbe wa ZLSC uliongozwa na Mwenyekiti
wa Bodi ya Wadhamini Profesa Chris
Maina Peter. Wajumbe wengine ni Kaimu
Mkurugenzi ZLSC Harusi Miraji Mpatani na
Mshiriki (associate) wa Kituo Ali Uki.

Madhumuni ya ziara ilikuwa ni kuwapongeza
JMZ na MMZ kwa kuteuliwa kushika nyadhifa
hizo za juu za Sheria na kuwaelezea mpango
wa Kituo wa kuanzisha Kitabu cha Sheria
cha Mwaka Zanzibar (Zanzibar Yearbook of
Law).

Profesa Peter aliwaeleza JMZ na MMZ

Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini ya Kituo cha Huduma za Sheria Zanzibar (ZLSC) kwa nyakati tofauti katika afisi zao kwamba
Prof. Chris Maina Peter akieleza mpango wa kuanzisha Zanzibar Yearbook of Law mbele lengo la kuanzisha Kitabu hicho ni kuweka
ya Jaji Mkuu wa Zanzibar, Mhe. Omar Othman Makungu. Wengine ni Kaimu Mkurugenzi kumbukumbu za mambo muhimu ya sheria

ZLSC, Harusi Miraji Mpatani na Mjumbe wa Bodi Ali Uki. yanayotokea kila mwaka.

Inaendelea Uk. 3

Yalivomo ZLSC Yakutana na Wadau Wake

Tumikieni Wananchi Kwa i 'll- ” e rﬂ"""
Moyo Mkunjufu - Profesa Sk
Peter Uk. 3

Paralegals Wafanya Mitihani
ya Kumaliza Mafunzo

Uk. 4
Siku ya Adhabu ya Kifo
Uk. 5
Haki ya Rufaa Kisheria
Uk .12 e
Sheria ya Mzanzibari Mkaazi Mwem_tekitf wa Bodi ya Wadhamini ya Kituo cha Huduma za Sheria Zanzibar (ZLSC)
Prof. Chris Maina Peter akizungumza na wadau wa (ZLSC) kutoka sehemu mbali mbali za
Uk. 14 Zanzibar katika Ukumbi wa Umoja wa Watu Wenye Ulemavu, Wireless, Kikwajuni.
i & it : : ITUO cha Huduma za Sheria Wad iel idhi jikazi
Jaji Msoffe Ahimiza Hifadhi KZEHZibﬂf (ZLSC) kimekutana na w; Kaitt:e::fae;av::krf gIOS"I] “1N 2:: iﬁéﬁ;ﬂntlléz::;a;;l
ya Haki za Binadamu wadau kutathmini utendaji kazi wa kuwepo juhudi zaidi za kuelimishwa
Kituo mwaka 2011 na kujadili Mpango Kazi  wananchi kujua haki zao, sheria na jinsi ya
Uk. 20 ;
mpya (Strategic Plan) 2012-2016. kuzisimamia katika vyombo vya Sheria.
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Jaji Msoffe Ahimiza Hifadhi ya Haki za

AJl wa Mahkama ya Rufaani ya
J Tanzania,  Mheshimiwa  January

Henry Msoffe alisisitiza umuhimu wa
kuheshimiwa haki za binadamu.

Alisema hayo alipokuwa akitoa hotuba
katika sherehe za kuadhimisha siku ya haki
za binadamu iliyofanyika Disemba 10, 2011
katika ukumbi wa Chuo Kikuu cha Taifa
Zanzibar (SUZA).

Alisema kwamba haki za binadamu
lazima ziheshimiwe na wanaohisi haki
zao zimevunjwa au zinaelekea kuvunjwa
wafungue kesi Mahkamani ili haki itendeke.

Alisema Marekebisho ya 10 ya Katiba ya
Zanzibar ya 1984 yaliyofanywa mwaka 2010
yamezuia nafasi ya wanaolalamika kuhusu
haki za binadamu kwenda Mahkama ya
Rufaani ya Tanzania kutafuta haki.
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JMZ Atangaza Siku ya Sheria
Zanzibar

Jaji Mkuu Zanzibar Mheshimiwa Omar Makungu akitoa hotuba katika siku ya kumbukizi ya
Profesa Haroub Othman katika ukumbi wa SUZA, Disemba 3, 2011.

Binadamu

Jaji wa Mahkama ya Rufaa Tanzania, Mheshimiwa January Henry Msoffe (wa pili kutoka kulia
waliokaa) akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya wafanyakazi wa Kituo cha Huduma za
Sheria Zanzibar (ZLSC) alipotembelea Kituo hicho mtaa wa Migombani, Zanzibar

AJIMkuu Zanzibar (JMZ) Mheshimiwa

Omar Makungu ametangaza kwamba

Zanzibar itaadhimisha siku ya Sheria
(Law Day) kila mwaka kuanzia mwaka wa
2012.

Ahadi hiyo aliitoa alipokuwa akizungumza
katika Kumbukizi ya Marehemu Profesa
Haroub Othman iliyofanyika Disemba 03,
2011, katika ukumbi wa Chuo Kikuu cha
Taifa Zanzibar (SUZA).

Jaji Makungu alikuwa mgeni rasmi katika
Kumbukizi iliyoandaliwa na Kituo cha
Huduma za Sheria Zanzibar (ZLSC). Kila
Jumamosi ya mwanzo ya mwezi Disemba
ZLSC inatathmini kazi za kitaaluma za
marehemu Profesa Haroub na mchango
wake katika jamii.
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